Up next


Giá Xe Toyota Vios 2016 mới nhất, Vios E, G, J giao ngay

2 Views
1 Food
0
Published on 13 Jun 2018 / In Other

Bắt đầu đi vào hoạt động từ năm 2003 với quy mô là một đại lý hoạt động theo tiêu chuẩn 2S rồi 3S của Toyota toàn cầu, ban đầu chỉ có một lượng khách hàng rất nhỏ đến với Toyota Thăng Long. Đến nay, sau 13 năm hoạt động thì số lượng khách hàng sử dụng dịch vụ tại Toyota Thăng Long đang là rất lớn, từ khách hàng mua xe mới cho đến khách hàng sử dụng dịch vụ bảo dưỡng và chăm sóc xe tại Toyota Thăng Long đang ngày một tăng lên rất nhanh chóng. Thành quả Toyota Thăng Long có được như ngày hôm nay chính là nhờ vào sự ủng hộ và yêu mến của tất cả những khách hàng đang sử dụng dịch vụ tại Toyota Thăng Long. Đây chính là động lực để Toyota Thăng Long tiếp tục phát triển và đóng góp nhiều hơn nữa một phần nhỏ bé trong nghành công nghiệp ô tô Việt Nam và cho xã hội Việt Nam. <br /> <br />Chuẩn bị cho quá trình xã hội hoá ô tô sẽ đến trong thời gian tới, Toyota Thăng Long sẽ giới thiệu những mẫu xe Hybrid và các thiết bị an toàn tiên tiến của Toyota, nhằm xử lý các vấn đề về môi trường và tai nạn giao thông. Đồng thời, Toyota Thăng Long sẽ tiếp tục nâng cao chất lượng dịch vụ để mang tói khách hàng dịch vụ ngày càng tốt hơn.Cùng với hoạt động sản xuất và kinh doanh, Toyota Thăng Long sẽ c <br />Toyota Camry http://toyotahiroshima.com.vn/....toyota/xe-toyota-cam <br />Toyota Camry http://www.xetoyota.com.vn/xe-toyota-camry/ <br />Toyota Camry http://xetoyotacamry.com/ <br />Toyota Altis http://toyotahiroshima.com.vn/....toyota/xe-toyota-alt <br />Toyota Altis http://www.xetoyota.com.vn/xe-toyota-altis/ <br />Toyota Altis http://xetoyotaaltis.com/ <br />Toyota Vios http://toyotahiroshima.com.vn/....toyota/xe-toyota-vio <br />Toyota Vios http://www.xetoyota.com.vn/xe-toyota-vios/ <br />Toyota Vios http://xetoyotavios.com/ <br />Toyota Innova http://toyotahiroshima.com.vn/....toyota/xe-toyota-inn <br />Toyota Innova http://www.xetoyota.com.vn/xe-toyota-innova/ <br />Toyota Innova http://xetoyotainnova.com/ <br />Toyota Fortuner http://toyotahiroshima.com.vn/....toyota/xe-toyota-for <br />Toyota Fortuner http://www.xetoyota.com.vn/xe-toyota-fortuner/ <br />Toyota Fortuner http://xetoyotafortuner.com/ <br />Mua Bán Xe Toyota Đã Qua Sử Dụng http://www.xetoyota.com.vn/mua....-ban-xe-toyota-da-qu <br />Toyota land cruiser http://toyotahiroshima.com.vn/....toyota/xe-toyota-lan <br />Toyota Land Cruiser Prado http://toyotahiroshima.com.vn/....toyota/xe-toyota-lan <br />Toyota Tân Cảng http://toyotahiroshima.com.vn/ <br />Xe toyota http://www.xetoyota.com.vn/ <br />Toyota hiace http://toyotahiroshima.com.vn/toyota/xe-toyota-hiace/ <br />Toyota hilux http://toyotahiroshima.com.vn/toyota/xe-toyota-hilux/ <br />Toyota yaris http://toyotahiroshima.com.vn/toyota/xe-toyota-yaris/ <br />Toyota Thanh xuân http://salestoyota.net/toyota-thanh-xuan/ <br />Toyota Mỹ Đình http://salestoyota.net/toyota-my-dinh/ <br />Toyota Giải Phóng http://salestoyota.net/toyota-giai-phong/ <br />Toyota Hoàn Kiếm http://salestoyota.net/toyota-hoan-kiem/ <br />Toyota Thăng Long http://salestoyota.net/toyota-thang-long/ <br />Toyota Hà Đông http://salestoyota.net/toyota-ha-dong/ <br />Sales Toyota http://salestoyota.net/

Show more
0 Comments sort Sort By

Up next